QUẠT CÔNG NGHIỆP
Quạt phun sương công nghiệp treo tường Mitsuta DB-26CF08
Mã SP:DB-26CF08
  • Sải cánh quạt treo tường công nghiệp là: 650mm.
  • Khoảng cách sử dụng phun sương 2m - 10m.
  • 3 tốc độ gió.
  • Quạt quay tự động sang 2 bên góc 90 độ.
  • Công suất: 260W.
  • Vỏ kim loại sơn tĩnh điện cho tính thẩm mỹ cao, khó bong tróc, không bị gỉ sét.
  • Không chiếm diện tích phòng như quạt cây công nghiệp.
  • Sải cánh rộng 650mm cùng với tốc độ gió lớn cho gió mát thổi xa hơn, lượng phun sương nhiều hơn (đạt tới 2m - 10m, tùy vào tốc độ sử dụng), đem đến cảm giác mát lạnh, phù hợp cho phòng lớn và không gian mở như quán ăn, xưởng, khu nhà chờ,...
Sải cánh: 650mm ( 26" )
Phù hợp với không gian 30-40m
Hoạt động trong khoảng nhiệt độ / độ ẩm: 20-80 độ C / 20-85%
Công suất 260W, trọng lượng 12kg